Mazishi ya James Hando

Familia ya Marehemu Mzee Hando inawataarifu kuwa tupo tayari kuchukua mwili wa Baba yetu na kuuzika Tar 14/07/2018 Kwa bahati mbaya Baba alikuwa hafanyi kazi na hakua na Life Insurance, hivyo sasa hivi tupo kwenye harakati za kutafuta hela za kukamilisha mazishi yake. Tumepata *FUNERAL HOME* yenye unafuu, isiyopungua $ *8000* kwa full service. Watanzania wenzetu tunawaomba kushirikiana nasi kwa njia moja au nyingine ili tuweze kufanikisha kuulaza mwili wa marehemu katika nyumba ya milele .Asanteni sana Bwana ametoa na bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe .**Amen*

Donations (0)

  • Gerald Hando 
    • $100 
    • 15 mos
  • Shabani Mseba 
    • $50 
    • 15 mos
  • Shelly Smith 
    • $50 
    • 15 mos
  • Festo Mombo 
    • $300 
    • 15 mos
  • Tumaini Sikazwe 
    • $75 
    • 15 mos

Organizer and beneficiary 

Gloria Alex 
Organizer
Burlington, NC
Scolla Tayn 
Beneficiary
  • #1 fundraising platform

    People have raised more money on GoFundMe than anywhere else. Learn more

  • GoFundMe Guarantee

    In the rare case that something isn’t right, we will refund your donation. Learn more

  • Expert advice, 24/7

    Contact us with your questions and we’ll answer, day or night. Learn more